ราคา 1890000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 57272.73 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ iCondo สุขุมวิท 105 (ไอคอนโด สุขุมวิท105)

Guitar
0929845886
2022-01-27 13:36:25.0
เลขที่ประกาศ: 385343
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายไอคอนโด สุขุมวิท 105 (Icondo sukhumvit
105) ห้องตกแต่งครบพร้อมอยู่ วิวสวน

รายละเอียด
ห้องขนาด 33 ตร.ม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ตึก A2
ชั้น 7 ห้องมุม

เฟอร์นิเจอร์ครบ
เครื่องใช้ไฟฟ้า
- แอร์ 2 เครื่อง
- ตู้เย็น
- เครื่องซักผ้า
- เครื่องทำน้ำอุ่น

สิ่งอำนวยความสดวก:
- สระว่ายน้ำ
- ห้องฟิตเนส
- สนามบาสแบบฮาล์ฟคอร์ต
- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และ กล้องวงจรปิด
- ประตู Key Card
- ร้านสะดวกซื้อ
- ร้านซักรีด
- ที่จอดรถ

สถานที่ใกล้เคียง:
- BTS แบริ่ง : 4 กม.
- โรงพยาบาลสมิติเวช ลาซาล : 800 ม.
- โรงพยาบาลศิครินทร์ : 1.5 กม.
- harbin ice บางนา : 4 กม.
- โลตัส บางนา : 4 กม.
- แมคโคร ศรีนครินทร์ : 1 กม.
- บิ๊กซี ศรีนครินทร์ : 1 กม.
- ไบเทค บางนา : 2.5 กม.
- Central บางนา : 1 กม.
- โรงเรียนลาซาล : 600 ม.
- โรงเรียนนานาชาติ บางกอกพัฒนา : 800 ม.
- ตลาดดวงพลอย : 900 ม.

ราคา 1,890,000 บาท

Tel : 0929845886 ต้าร์ Agent
Line : guitarnakup
#ไอคอนโดสุขุมวิท105 #สุขุมวิท105 #ลาซาล #แบริ่ง
#บางนา #คอนโดพร้อมอยู่ #เฟอร์นิเจอร์ครบ
#เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
iCondo สุขุมวิท 105 (ไอคอนโด สุขุมวิท105)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: iCondo สุขุมวิท 105 (ไอคอนโด สุขุมวิท105)